
 

 
TBS MAKAO MAKUU 
Shirika la Viwango Tanzania 
Barabara ya Sam Nujoma / 
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam 
S. L. P. 9524  
DAR ES SALAAM, TANZANIA 
Simu Na: +255 22 245 0298/ 
+255 22 245 0206  
Nukushi:  +255 22 2450959  
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827 
Barua pepe: info@tbs.go.tz 
Tovuti: http://www.tbs.go.tz 
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya 
wateja: malalamiko@tbs.go.tz 
Twitter: TBS_Tanzania 
Instagram: tbs_Viwango 
 

TBS KANDA YA 
KATI 
Jengo la Kambarage 
S. L. P. 2956 
DODOMA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 26  2520310 
 

TBS KANDA YA 
ZIWA 
Jengo la NSSF, 
Ghorofa ya 3 
S. L. P. 1814 
MWANZA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2505044 
 

TBS KANDA YA 
KASKAZINI 
Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 2399 
ARUSHA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255  27 2520143 
 

TBS KANDA YA 
NYANDA ZA JUU 
KUSINI 
Jengo la NHIF, 
Ghorofa ya 7 
S. L. P. 1674 
MBEYA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 25 2502848 
 

TBS KANDA YA 
KUSINI 
Jengo la MTUWASA 
S. L. P. 1396 
MTWARA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 23 2334477 
 

TBS KANDA YA 
MAGHARIBI 
Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 1276 
KIGOMA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2804023 
 

 

 

 

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali 
 

 

MAFUNZO YA NGAZI YA UELEWA KWA VIWANGO VYA MABOMBA (PIPES) 
 
 

Dar es Salaam, 06, Agosti, 2025  
 

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) limeandaa mafunzo ya ngazi ya uelewa juu ya matakwa ya 

viwango vya bomba za kusambaza maji ya moto na baridi, bomba za kusambaza gesi, bomba za 

maji taka na bomba nyingine kulingana na viwango vya Kitaifa na Kimataifa. 
 

 

Mafunzo haya yatafanyika tarehe 2 hadi 3 Septemba, 2025 katika Ofisi za TBS Makao Makuu 
Ubungo – Dar es Salaam, kuanzia saa 3.00 asubuhi.  

Walengwa wa mafunzo haya ni wataalamu wa ubora viwandani, maabara, wazalishaji, waagizaji 

wa bidhaa kutoka nje ya nchi, wasambazaji na wadau wengine.   
  

Gharama za kushiriki mafunzo ni Shilingi Laki Tatu Tu (TZS 300,000/-) kwa siku zote mbili kwa 

mshiriki. Mshiriki atahitajika kujigharamia usafiri na malazi. Baada ya mafunzo mshiriki atapewa 

cheti cha ushiriki. Washiriki watapaswa kujiandikisha kupitia barua pepe: 

researchandtraining@tbs.go.tz: jina kamili, anwani, namba ya simu na kampuni kabla ya tarehe 28, 
Agosti, 2025 
 

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kwa namba 0800110827 kuanzia Jumatatu hadi Ijumaa 
(02:00 asubuhi – 10.00 jioni).  

Imetolewa na: 

 

Gladness H. Kaseka 
MENEJA UHUSIANO NA MASOKO 

  

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA   
  

WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA   
  

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA   
  

ISO 9001: 2015  Certified   


